Màn Hình LCD LQ150X1LX9G
Chào Mừng Bạn Đến Với Website Chúng Tôi - Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Điện Công Nghiệp Mỹ Duyên
logo
Hotline : 0393 650 571
Màn Hình LCD LQ150X1LX9G
  • LCD LQ150X1LX9G
  • 13
  • Liên hệ
Màn Hình LCD LQ150X1LX9G
Màn hình Sharp LQ150X1LX9G là màn hình LCD TFT a-Si 15,0 inch thường được sử dụng trong thiết bị công nghiệp, hệ thống y tế và điện toán nhúng.
Theo dữ liệu được tổng hợp từ danh mục màn hình công nghiệp
Kích thước màn hình : 15,0 inch (đường chéo)
  • Độ phân giải gốc :\(1024 \times 768\)điểm ảnh (định dạng XGA)
  • Loại đèn nền : Mảng đèn LED trắng (WLED)
  • Tuổi thọ đèn nền : Lên đến 70.000 giờ hoạt động
  • Mạch điều khiển tích hợp : Có mạch điều khiển LED tích hợp sẵn.
  • Tần số quét : 60 Hz (tần số dọc)
  • Giao diện tín hiệu : Truyền LVDS 1 kênh, 8 bit thông qua đầu nối 20 chân.
  • Độ sáng màn hình : Độ sáng tiêu chuẩn 350 cd/m²
  • Điện áp nguồn : Yêu cầu điện áp đầu vào logic thông thường là 3.3V.